คลิบนี้จะมีความรวมมิตรหน่อยนะคะ แล้วก็ยาวด้วยนะคะ
Serieคนงก2018:
ปกติเนย์กับแฟนจะไม่รู้กันเลย ว่าเราจ่ายค่าอาหารกันเดือนละเท่าไร เพราะเราจะเป็นคนที่ไม่สิ้นเปลืองกันอยู่แล้ว กินข้าวที่บ้านกัน แต่เราจะซื้อของOrganicเยอะ และทำอาหารตามใจปาก เลยทำให้เราต้องเข้าsupermarketบ่อย พอเข้าไปก็อยากกินอะไรจุกจิก ชิ้นละ1-2€ เลยกลายเป็นการเปลืองนั่นเอง
อาทิตย์นี้เนย์เลยลองวิธี "ซื้อของอาทิตย์ละครั้ง"ดู เนย์จะประหยัดได้ไหม??
ไปดูกันเลยค่ะ
SOCIAL MEDIA
Instagram: naylylifestyle
Email: naylylifestyle@yahoo.com